ขอเชิญร่วมงานเกษียณอายุราชการ
ด้วยโรงเรียนจอมจันทร์วิทยาคาร ร่วมกับคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ได้กำหนดจัดงานแสดงมุทิตาจิต เนื่องในวันเกษียณอายุราชการ คุณครูลำดวน พิบูลย์และคุณครูดวงเดือน พรหมเทพ เพื่อเป็นการแสดงความยินดียกย่องเชิดชูเกียรติท่านที่ได้ปฏิบัติงาน มาจนครบวาระอย่างทุ่มเทเสียสละทั้งกำลังกาย กำลังใจ เพื่อสอนลูกศิษย์จนประสบความสำเร็จด้วยดีมาโดยตลอด ซึ่งกำหนดจัดงาน เวลา 12.00 น. วันศุกร์ ที่ 9 ตุลาคม 2563 ณ หอประชุม โรงเรียนจอมจันทร์วิทยาคาร
![](http://jomjan.ac.th/jomjan/wp-content/uploads/2020/09/การ์ดเชิญ-775x1024.jpg)
Facebook Comments